plasma-desktop - en to is translation catalogue (22 entries)

en: Pause Indexer
is: Gera hlé á skráningu

en: Resume Indexer
is: Halda áfram skráningu

en: This will disable file searching in KRunner and launcher menus, and remove extended metadata display from all KDE applications.
is: Þetta gerir skráaleit óvirka í KRunner og forritavalmyndum og fjarlægir ítarlega birtingu lýsigagna úr öllum KDE-forritum.

en: Do you want to delete the saved index data? %1 of space will be freed, but if indexing is re-enabled later, the entire index will have to be re-created from scratch. This may take some time, depending on how many files you have.
is: Viltu eyða vistuðum skráningargögnum? Það losar %1 af diskplássi en ef atriðaskráning er virkjuð aftur síðar þarf að búa til alla atriðaskrána upp á nýtt. Það getur tekið talsverðan tíma, allt eftir því hvað þú ert með margar skrár.

en: Delete Index Data
is: Eyða atriðaskráningargögnum

en: File Search helps you quickly locate your files. You can choose which folders and what types of file data are indexed.
is: Með skráaleit er fljótlegt að finna skrárnar þínar. Þú getur valið hvaða möppur og hvernig skráagögn á að atriðaskrá.

[ctx: @title:group]
en: File indexing:
is: Atriðaskráning skráa:

[ctx: @action:check]
en: Enabled
is: Virkjuð

[ctx: @title:group]
en: Data to index:
is: Gögn sem á að skrá:

en: File names and contents
is: Skrárheiti og innihald

en: File names only
is: Skrárheiti eingöngu

en: Hidden files and folders
is: Faldar skrár og möppur

[ctx: @title:table Locations to include or exclude from indexing]
en: Locations
is: Staðsetningar

[ctx: @action:button]
en: Start Indexing a Folder…
is: Byrja að atriðaskrá möppu...

[ctx: @action:button]
en: Stop Indexing a Folder…
is: Hætta að atriðaskrá möppu...

[ctx: State and a percentage of progress]
en: %1, %2% complete
is: %1, %2% lokið

[ctx: @info Currently Indexing]
en: Currently indexing: <filename>%1</filename>
is: Er að skrá núna: <filename>%1</filename>

en: Not indexed
is: Ekki skráð

en: Indexed
is: Skráð

en: Delete entry
is: Eyða færslu

en: Select a folder to include
is: Velja möppu sem á að taka með

en: Select a folder to exclude
is: Velja möppu sem á að útiloka
