plasma-desktop - en to is translation catalogue (9 entries)

en: None
is: Ekkert

en: No splash screen will be shown
is: Enginn upphafsskjár verður birtur

en: You cannot delete the currently selected splash screen
is: Þú getur ekki eytt upphafsskjánum sem er valinn núna

note: i18n: ectx: label, entry (engine), group (KSplash)
en: For future use
is: Til framtíðarnota

note: i18n: ectx: label, entry (theme), group (KSplash)
en: Name of the current splash theme
is: Heiti núverandi þema fyrir upphafsskjá

en: &Get New…
is: &Sækja nýtt...

en: Failed to show the splash screen preview.
is: Tókst ekki að birta forskoðun á upphafsskjá.

en: Preview Splash Screen
is: Forskoða upphafsskjá

en: Uninstall
is: Fjarlægja
