plasma-desktop - en to ta translation catalogue (42 entries)

en: The system must be restarted before changes to the middle-click paste setting can take effect.
ta: நடு கிளிக் ஒட்டலுக்கான அமைப்பு, கணினியை மீள்துவக்கி பின்னே செயல்படும்.

en: Restart
ta: மீள்துவக்கு

en: Visual behavior:
ta: பார்வைமுறை நடத்தை:

note: i18n: ectx: label, entry (delay), group (PlasmaToolTips)
en: Display informational tooltips on mouse hover
ta: சுட்டியை மேல்வைக்கும்போது கருவித்துப்புகளை காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (osdEnabled), group (OSD)
en: Display visual feedback for status changes
ta: நிலைமாரும்போது பார்வைமுறை பின்னூட்டம் காட்டு

en: Animation speed:
ta: அசைவூட்ட வேகம்:

[ctx: Animation speed]
en: Slow
ta: மெதுவானது

[ctx: Animation speed]
en: Instant
ta: உடனடியானது

[ctx: @label]
en: Scrolling:
ta: உருளல்:

[ctx: @option:check]
en: Prefer smooth scrolling
ta: சீரான உருளலை பயன்படுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: This setting enables or disables animated transitions when scrolling with a mouse wheel or the keyboard. Some applications may not honor this setting because they either do not support smooth scrolling, or have their own setting for enabling and disabling it.
ta: சுட்டியின் சக்கரத்தாலோ விசைப்பலகையாலோ உருளும்போது காட்சிப்பகுதி சீராக நகர்வதை இது கட்டுப்படுத்தும். சில செயலிகள், சீருருளலை ஆதரிக்காததாலோ அவற்றின் தனிப்பட்ட அமைப்பை பின்பற்றுவதாலோ இந்த அமைப்பைப் பொருட்படுத்தாமல் இருக்கலாம்.

[ctx: part of a sentence: 'Clicking files or folders [opens them/selects them]']
en: Clicking files or folders:
ta: கோப்புகள் அல்லது அடைவுகளை க்ளிக் செய்தல்:

[ctx: part of a sentence: 'Clicking files or folders selects them']
en: Selects them
ta: அவற்றைத் தேர்ந்தெடுக்கும்

en: Open by double-clicking instead
ta: பதிலாக இரட்டை க்ளிக் செய்து திறவுங்கள்

[ctx: part of a sentence: 'Clicking files or folders opens them']
en: Opens them
ta: அவற்றைத் திறக்கும்

en: Select by clicking on item's selection marker
ta: ஒன்றன் தேர்வுக் குறிப்பை க்ளிக் செய்தல் அதை தேர்ந்தெடுக்கும்

en: Clicking in scrollbar track:
ta: உருள் பட்டையில் க்ளிக் செய்தல்:

[ctx: @radio part of a complete sentence: 'Clicking in scrollbar track scrolls to the clicked location']
en: Scrolls to the clicked location
ta: க்ளிக் செய்த இடத்திற்கு செல்லும்

[ctx: @radio part of a complete sentence: 'Clicking in scrollbar track scrolls one page up or down']
en: Scrolls one page up or down
ta: ஒரு பக்கம் மேலே/கீழே செல்லும்

en: Middle-click to scroll to clicked location
ta: க்ளிக் செய்யும் இடத்திற்கு செல்ல நடு-க்ளிக் செய்யவும்

[ctx: @radio part of a complete sentence: 'Middle click pastes selected text']
en: Middle Click:
ta: நடு கிளிக்:

[ctx: @radio part of a complete sentence: 'Middle click pastes selected text']
en: Pastes selected text
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள உரையை ஒட்டும்

en: Touch Mode:
ta: தொடுதல் பயன்முறை:

[ctx: As in: 'Touch Mode is automatically enabled as needed']
en: Automatically enable as needed
ta: தேவைக்கேற்ப தானாக இயக்கு

[ctx: As in: 'Touch Mode is never enabled']
en: Never enabled
ta: ஒருபோதும் இயக்காதே

en: Touch Mode will be automatically activated whenever the system detects a touchscreen but no mouse or touchpad. For example: when a transformable laptop's keyboard is flipped around or detached.
ta: சுட்டியோ தொடுபலகையோ இல்லாமல் தொடுதிரை மட்டும் இருந்தால் தொடுதல் பயன்முறை தானாக இயக்கப்படும். எ.கா. வடிவம் மாறக்கூடிய மடிக்கணினியின் விசைப்பலகை கழற்றப்படும்போதோ மடிக்கப்படும்போதோ.

[ctx: As in: 'Touch Mode is always enabled']
en: Always enabled
ta: எப்போதும் இயக்கு

en: In Touch Mode, many elements of the user interface will become larger to more easily accommodate touch interaction.
ta: தொடுதல் பயன்முறையில், எளிதில் தொடக்கூடிய வித‍த்தில் இடைமுகப்பின் பல உருப்புகள் பெரிதாக்கப்படும்.

en: Double-click interval:
ta: இரட்டை க்ளிக் இடைவெளி:

en: %1 msec | %1 msec
ta[0]: %1 மிநொ
ta[1]: %1 மிநொ

en: msec
ta: மிநொ

en: Two clicks within this duration are considered a double-click. Some applications may not honor this setting.
ta: இதற்குள் இருமுறை கிளிக் செய்வது, இரட்டை கிளிக்காக கருத‍ப்படும். சில செயலிகள் இந்த அமைப்பை பொருட்படுத்தாமல் இருக்கலாம்.

note: i18n: ectx: label, entry (singleClick), group (KDE)
en: Single click to open files
ta: ஒற்றை க்ளிக் கோப்புகளை திறக்கும்

note: i18n: ectx: label, entry (animationDurationFactor), group (KDE)
en: Animation speed
ta: அசைவூட்ட வேகம்

note: i18n: ectx: label, entry (smoothScroll), group (KDE)
en: Smooth scrolling
ta: சீரான உருளல்

note: i18n: ectx: label, entry (scrollbarLeftClickNavigatesByPage), group (KDE)
en: Left-click in scrollbar track moves scrollbar by one page
ta: உருள் பட்டையில் க்ளிக் செய்தல் ஒரு பக்க அளவு நகரும்

note: i18n: ectx: label, entry (doubleClickInterval), group (KDE)
en: Double click interval
ta: இரட்டை கிளிக் இடைவெளி

note: i18n: ectx: label, entry (tabletMode), group (Input)
en: Automatically switch to touch-optimized mode
ta: தொடுதல் பயன்முறைக்கு தானாக மாறு

note: i18n: ectx: label, entry (primarySelection), group (Wayland)
en: Enable middle click selection pasting
ta: நடு கிளிக்கால் தேர்வை ஒட்டவிடு

note: i18n: ectx: tooltip, entry (osdEnabled), group (OSD)
en: Show an on-screen display to indicate status changes such as brightness or volume
ta: பிரகாசம் மற்றும் ஒலி அளவு போன்றவற்றின் நிலை மாறும்போது திரையில் ஓர் அறிகுறி காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (osdKbdLayoutChangedEnabled), group (OSD)
en: OSD on layout change
ta: தளவமைப்பு மாறும்போது அறிகுறி காட்டு

note: i18n: ectx: tooltip, entry (osdKbdLayoutChangedEnabled), group (OSD)
en: Show a popup on layout changes
ta: தளவமைப்பு மாறும்போது தெரித்தெழும் அறிவிப்பு காட்டு
