plasma-desktop - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Emoji Selector
ta: முகவடி தேர்வி

en: (C) 2019 Aleix Pol i Gonzalez
ta: (C) 2019 அலேயிக்சு போல் ஈ கொன்ஸாலெசு

en: Replace an existing instance
ta: ஏற்கனவே உள்ளதற்கு பதிலாக இது இயங்கட்டும்

en: Search
ta: தேடல்

en: Clear History
ta: வரலாற்றை காலியாக்கு

[ctx: @item:inmenu]
en: Copy Character
ta: சின்னத்தை நகலெடு

en: %1 copied to the clipboard
ta: %1 பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கப்பட்டது

[ctx: @item:inmenu]
en: Copy Description
ta: விவரணத்தை நகலெடு

en: No recent Emojis
ta: சமீப முகவடிகள் இல்லை

en: Recent
ta: சமீபமானவை

en: All
ta: அனைத்து

en: Categories
ta: வகைகள்

[ctx: Emoji Category]
en: Smileys and Emotion
ta: பாவனைகள்

[ctx: Emoji Category]
en: People and Body
ta: ஆட்களும் உடல்பாகங்களும்

[ctx: Emoji Category]
en: Component
ta: உருப்புகள்

[ctx: Emoji Category]
en: Animals and Nature
ta: விலங்குகளும் இயற்கையும்

[ctx: Emoji Category]
en: Food and Drink
ta: உணவும் பானங்களும்

[ctx: Emoji Category]
en: Travel and Places
ta: பயணமும் இடங்களும்

[ctx: Emoji Category]
en: Activities
ta: செயல்கள்

[ctx: Emoji Category]
en: Objects
ta: பொருள்கள்

[ctx: Emoji Category]
en: Symbols
ta: சின்னங்கள்

[ctx: Emoji Category]
en: Flags
ta: கொடிகள்
