kaccess - en to te translation catalogue (74 entries)

en: The Shift key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
te: షిఫ్టు కీ లాక్ చేయబడింది మరియు క్రింది అన్ని కీవత్తులకు క్రియాశీలం చేయబడింది.

en: The Shift key is now active.
te: షిఫ్టు కీ యిప్పుడు క్రియాశీలం చేయబడింది.

en: The Shift key is now inactive.
te: షిప్టు కీ యిప్పుడు క్రియాహీనం చేయబడింది.

en: The Control key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
te: కంట్రోల్ కీ లాక్ చేయబడింది మరియు యిప్పుడు అది క్రింది అన్ని కీవత్తులకు క్రియాశీలం చేయబడింది.

en: The Control key is now active.
te: కంట్రోల్ కీ యిప్పుడు క్రియాశీలం చేయబడింది.

en: The Control key is now inactive.
te: కంట్రోల్ కీ యిప్పుడు క్రియాహీనం చేయబడింది.

en: The Alt key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
te: ఆల్ట్ కీ లాక్ చేయబడింది మరియు అది యిప్పుడు క్రింది అన్ని కీవత్తులకు క్రియాశీలము చేయబడింది.

en: The Alt key is now active.
te: ఆల్ట్ కీ యిప్పుడు క్రియాశీలం చేయబడింది.

en: The Alt key is now inactive.
te: ఆల్ట్ కీ యిప్పుడు క్రియాహీనము చేయబడింది.

en: The Win key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
te: విన్ కీ లాక్ చేయబడింది మరియు అది యిప్పుడు క్రింది అన్ని కీవత్తులకు క్రియాశీలము చేయబడింది.

en: The Win key is now active.
te: విన్ కీ యిప్పుడు క్రియాశీలము చేయబడింది.

en: The Win key is now inactive.
te: విన్ కీ క్రియాహీనము చేయబడింది.

en: The Meta key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
te: మెటా కీ లాక్ చేయబడింది మరియు అది యిప్పుడు క్రింది అన్ని కీవత్తులకు క్రియాశీలము చేయబడింది.

en: The Meta key is now active.
te: మెటా కీ యిప్పుడు క్రియాశీలము చేయబడింది.

en: The Meta key is now inactive.
te: మెటా కీ యిప్పుడు క్రియాహీనము చేయబడింది.

en: The Super key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
te: సూపర్ కీ లాక్ చేయబడింది మరియు అది యిప్పుడు క్రింది అన్ని కీవత్తులకు క్రియాశీలము చేయబడింది.

en: The Super key is now active.
te: సూపర్ కీ యిప్పుడు క్రియాశీలము చేయబడింది.

en: The Super key is now inactive.
te: సూపర్ కీ యిప్పుడు క్రియాహీనము చేయబడింది.

en: The Hyper key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
te: హైపర్ కీ యిప్పుడు లాక్ చేయబడింది మరియు అది యిప్పుడు క్రింది అన్ని కీవత్తులకు క్రీయాశీలము చేయబడింది.

en: The Hyper key is now active.
te: హైపర్ కీ యిప్పుడు క్రియాశీలము చేయబడింది.

en: The Hyper key is now inactive.
te: హైపర్ కీ యిప్పుడు క్రియాహీనము చేయబడింది.

en: The Alt Graph key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
te: ఆల్ట్ గ్రాఫ్ కీ యిప్పుడు లాక్ చేయబడింది మరియు అది యిప్పుడు క్రింది అన్ని కీవత్తులకు క్రియాశీలము చేయబడింది.

en: The Alt Graph key is now active.
te: ఆల్ట్ గ్రాఫ్ కీ యిప్పుడు క్రియాశీలము చేయబడింది.

en: The Alt Graph key is now inactive.
te: ఆల్ట్ గ్రాఫ్ కీ యిప్పుడు క్రియాహీనము చేయబడింది.

en: The Num Lock key has been activated.
te: నమ్ లాక్ క్రియాశీలము చేయబడింది.

en: The Num Lock key is now inactive.
te: నమ్ లాక్ క్రియాహీనము చేయబడింది.

en: The Caps Lock key has been activated.
te: కాప్స్ లాక్ క్రియాశీలము చేయబడింది.

en: The Caps Lock key is now inactive.
te: కాప్స్ లాక్ క్రియాహీనము చేయబడింది.

en: The Scroll Lock key has been activated.
te: స్క్రాల్ లాక్ క్రియాశీలము చేయబడింది.

en: The Scroll Lock key is now inactive.
te: స్క్రాల్ లాక్ క్రియాహీనము చేయబడింది.

en: AltGraph
te: ఆల్ట్‌గ్రాఫ్

en: Hyper
te: హైపర్

en: Super
te: సూపర్

en: Meta
te: మెటా

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: &When a gesture was used:
te: (&W) జెస్టర్ వుపయోగించబడినప్పుడు:

en: Change Settings Without Asking
te: అడగకుండా అమర్పులను మార్చుము

en: Show This Confirmation Dialog
te: ఈ నిర్ధారణ డైలాగును చూపుము

en: Deactivate All AccessX Features & Gestures
te: అన్ని యాక్సెస్X సౌలభ్యాలను & జెస్టర్స్

en: Slow keys
te: స్లో కీలు

en: Bounce keys
te: బౌన్సు కీలు

en: Sticky keys
te: స్టికీ కీలు

en: Mouse keys
te: మౌస్ కీలు

en: Do you really want to deactivate "%1"?
te: మీరు నిజంగా "%1"ను క్రియాహీనము చేద్దామునుకొనుచున్నారా?

en: Do you really want to deactivate "%1" and "%2"?
te: మీరు నిజంగా "%1" మరియు "%2"ను క్రియాహీనము చేద్దామనుకొనుచున్నారా?

en: Do you really want to deactivate "%1", "%2" and "%3"?
te: మీరు నిజంగా "%1", "%2" మరియు "%3" క్రియాహీనము చేద్దామనుకొనుచున్నారా?

en: Do you really want to deactivate "%1", "%2", "%3" and "%4"?
te: మీరు నిజంగా "%1", "%2", "%3" మరియు "%4"ను క్రియాహీనము చెద్దామనుకొనుచున్నారా?

en: Do you really want to activate "%1"?
te: మీరు నిజంగా "%1"ను క్రియాశీలము చేద్దామనుకొనుచున్నారా?

en: Do you really want to activate "%1" and to deactivate "%2"?
te: మీరు నిజంగా "%1"ను క్రియాశీలము మరియు "%2" క్రియాహీనము చేద్దామనుకొనుచున్నారా?

en: Do you really want to activate "%1" and to deactivate "%2" and "%3"?
te: మీరు నిజంగా "%1"ను క్రియాశీలము మరియు "%2" మరియు "%3"ను క్రియాహీనం చేద్దామనుకొనుచున్నారా?

en: Do you really want to activate "%1" and to deactivate "%2", "%3" and "%4"?
te: మీరు నిజంగా "%1"ను క్రియాశీలము మరియు "%2", "%3" మరియు "%4"ను క్రియాహీనం చేద్దామనుకొనుచున్నారా?

en: Do you really want to activate "%1" and "%2"?
te: మీరు నిజంగా "%1" మరియు "%2"ను క్రియాశీలము చేద్దామని అనుకొనుచున్నారా?

en: Do you really want to activate "%1" and "%2" and to deactivate "%3"?
te: మీరు నిజంగా "%1" మరియు "%2"ను క్రియాశీలము మరియు "%3"ను క్రియాహీనం చేద్దామని అనుకొనుచున్నారా?

en: Do you really want to activate "%1", and "%2" and to deactivate "%3" and "%4"?
te: మీరు నిజంగా "%1" మరియు "%2"ను క్రియాశీలము మరియు "%3" మరియు "%4" క్రియాహీనం చేద్దామని అనుకొనుచున్నారా?

en: Do you really want to activate "%1", "%2" and "%3"?
te: మీరు నిజంగా "%1", "%2" మరియు "%3"ను క్రియాశీలము చేద్దామని అనుకొనుచున్నారా?

en: Do you really want to activate "%1", "%2" and "%3" and to deactivate "%4"?
te: మీరు నిజంగా "%1", "%2" మరియు "%3"ను క్రియాశీలము మరియు "%4"ను క్రియాహీనం చేద్దామని అనుకొనుచున్నారా?

en: Do you really want to activate "%1", "%2", "%3" and "%4"?
te: మీరు నిజంగా "%1", "%2", "%3" మరియు "%4"ను క్రియాశీలము చేద్దామని అనుకొనుచున్నారా?

en: An application has requested to change this setting.
te: ఈ అమర్పు మార్పునకు వొక అనువర్తనము అభ్యర్ధించినది.

en: You held down the Shift key for 8 seconds or an application has requested to change this setting.
te: మీరు షిఫ్టు కీను 8 సెకనుల పాటు నొక్కివుంచారు లేదా అనువర్తనము ఈ అమర్పును మార్చుటకు అభ్యర్దించినది.

en: You pressed the Shift key 5 consecutive times or an application has requested to change this setting.
te: మీరు షిఫ్టు కీను వరుసగా 5 సార్లు నొక్కినారు లేదా వొక అనువర్తనము ఈ మార్పునకు అభ్యర్దించినది.

en: You pressed %1 or an application has requested to change this setting.
te: మీరు %1ను వత్తివుంటారు లేదా వొక అనువర్తనము ఈ అమర్పును మార్చుటకు అభ్యర్దించినది.

en: An application has requested to change these settings, or you used a combination of several keyboard gestures.
te: ఈ అమర్పులను మార్చుటకు వొక అనువర్తనము అభ్యర్దించినది, లేదా మీరు చాలా కీబోర్డు జెస్టర్సు సంయోగాన్ని వుపయోగించివుంటారు.

en: An application has requested to change these settings.
te: ఈ అమర్పులను మార్చుటకు వొక అనువర్తనము అభ్యర్దించినది.

en: Slow keys has been enabled. From now on, you need to press each key for a certain length of time before it gets accepted.
te: స్లో కీలు చేతనం చేయబడినాయి. యిప్పుడునుండి, మీరు ప్రతి కీను ఆమోదింపబడుటకు ముందుగా కొంత సమయంపాటు వత్తవలసి వుంటుంది.

en: Slow keys has been disabled.
te: స్లో కీలు అచేతనము చేయబడినవి.

en: Bounce keys has been enabled. From now on, each key will be blocked for a certain length of time after it was used.
te: బౌన్సు కీలు చేతనం చేయబడినవి. యికపై, ప్రతి కీ అది వుపయోగించిన తర్వాత కొంత సమయంపాటు బ్లాక్ చేయబడుతుంది.

en: Bounce keys has been disabled.
te: బౌన్సు కీలు అచేతనము చేయబడినవి.

en: Sticky keys has been enabled. From now on, modifier keys will stay latched after you have released them.
te: స్టికీ కీలు చేతనము చేయబడినవి, యిపకై, మీరు విడిచిన తర్వాత మాడిఫైర్ కీలు లాట్చ్ చేయబడి వుంటాయి.

en: Sticky keys has been disabled.
te: స్టికీ కీలు అచేతనము చేయబడినాయి.

en: Mouse keys has been enabled. From now on, you can use the number pad of your keyboard in order to control the mouse.
te: మౌస్ కీలు అచేతనము చేయబడినాయి. యికపై, మౌస్‌ను నియంత్రించుటకు మీరు కీబోర్డు పైని నంబర్ పాడ్‌ను వుపయోగించవచ్చు.

en: Mouse keys has been disabled.
te: మౌస్ కీలు అచేతనము చేయబడినవి.

en: (c) 2000, Matthias Hoelzer-Kluepfel
te: (c) 2000, మథియాస్ హోయెల్జర్-క్లుప్‌ఫెల్

en: Matthias Hoelzer-Kluepfel
te: మథయాస్ హొయెల్జర్-క్లూప్ఫెల్

en: Author
te: మూలకర్త
