kcmaccess - en to te translation catalogue (14 entries)

en: AltGraph
te: ఆల్ట్‌గ్రాఫ్

en: Hyper
te: హైపర్

en: Super
te: సూపర్

en: Press %1 while NumLock, CapsLock and ScrollLock are active
te: నమ్‌లాక్, కాప్స్‌లాక్ మరియు స్క్రాల్‌లాక్ క్రియాశీలముగా వున్నప్పుడు %1ను వత్తుము

en: Press %1 while CapsLock and ScrollLock are active
te: కాప్స్‌లాక్ మరియు స్క్రాల్‌లాక్ క్రియాశీలముగా వున్నప్పుడు %1 వత్తుము

en: Press %1 while NumLock and ScrollLock are active
te: నమ్‌లాక్ మరియు స్క్రాల్‌లాక్ క్రియాశీలముగా వున్నప్పుడు %1 వత్తుము

en: Press %1 while ScrollLock is active
te: స్క్రాల్‌లాక్ క్రియాశీలముగా వున్నప్పుడు %1 వత్తుము

en: Press %1 while NumLock and CapsLock are active
te: నమ్‌లాక్ మరియు కాప్స్‌లాక్ క్రియాశీలముగా వున్నప్పుడు %1 వత్తుము

en: Press %1 while CapsLock is active
te: కాప్స్‌లాక్ క్రియాశీలముగా వున్నప్పుడు %1 వత్తుము

en: Press %1 while NumLock is active
te: నమ్‌లాక్ క్రియాశీలముగా వున్నప్పుడు %1 వత్తుము

en: Press %1
te: %1 వత్తుము

note: i18n: ectx: label, entry (StickyKeysAutoOff), group (Keyboard)
en: Turn sticky keys off when two keys are pressed simultaneously
te: రెండు కీలు వొకదానితర్వాత వొకటి నొక్కినప్పుడు స్టికీ కీలను ఆఫ్ చేయుము

note: i18n: ectx: label, entry (BounceKeys), group (Keyboard)
en: Bounce Keys
te: బౌన్సు కీలు

en: Use gestures for activating sticky keys and slow keys
te: స్టికీ కీలను మరియు స్లో కీలను క్రియాశీలము చేయుటకు జెస్టర్స్‌ను వుపయోగించుము
